shafi - 1

labarai

Peptides na waken soya yana Inganta rigakafi: Ƙananan Peptides na Kwayoyin Halitta, Mafi Kyau

vbhrtsd1

● MenenePeptides na waken soya ?
peptide waken soya yana nufin peptide da aka samu ta hanyar enzymatic hydrolysis na furotin waken soya. Ya ƙunshi oligopeptides na amino acid 3 zuwa 6, wanda zai iya cika tushen nitrogen na jiki da sauri, maido da ƙarfin jiki, da sauke gajiya. peptide waken soya yana da ayyuka na ƙarancin antigenicity, hana cholesterol, haɓaka metabolism na lipid da fermentation. Ana iya amfani dashi a cikin abinci don sake cika tushen furotin da sauri, kawar da gajiya, kuma yayi aiki azaman haɓakar haɓakar bifidobacterium. peptide waken soya yana ƙunshe da ƙaramin adadin peptides na macromolecular, amino acid kyauta, sugars da salts inorganic, kuma danginsa na ƙwayoyin ƙwayoyin cuta yana ƙasa da 1000. Abin da ke cikin furotin na waken soya kusan kashi 85% ne, kuma amino acid ɗinsa daidai yake da na na. furotin waken soya. Amino acid masu mahimmanci suna da daidaito sosai kuma suna da wadatar abun ciki. Idan aka kwatanta da furotin waken soya, peptide waken soya yana da yawan narkewar narkewar abinci da yawan sha, saurin samar da kuzari, rage cholesterol, rage karfin jini da inganta metabolism mai, haka nan yana da kyawawan kaddarorin sarrafa su kamar rashin warin wake, babu sinadarin protein, babu hazo a cikin acidity. babu coagulation lokacin zafi, sauƙi mai narkewa a cikin ruwa, da ruwa mai kyau.

peptides na waken soyaƙananan sunadaran kwayoyin halitta ne waɗanda jikin ɗan adam ke ɗauka cikin sauƙi. Sun dace da mutanen da ke fama da rashin narkar da furotin da kuma sha, kamar tsofaffi, marasa lafiya da ke murmurewa daga tiyata, marasa lafiya da ciwace-ciwacen ƙwayoyi da chemotherapy, da masu fama da rashin aikin gastrointestinal. Bugu da kari, peptides na waken soya shima yana da tasirin inganta garkuwar jiki, inganta karfin jiki, kawar da gajiya, da rage manyan abubuwa uku.

Bugu da kari, peptides na waken soya suma suna da kyawawan kaddarorin sarrafa su kamar ba warin wake, babu sinadarin gina jiki, babu hazo a cikin acidity, babu coagulation lokacin zafi, saurin narkewa cikin ruwa, da ruwa mai kyau. Su ne kyawawan kayan abinci na lafiya.

vbhrtsd2

●Mene Ne AmfaninPeptides na waken soya ?

1. Kananan Molecules, Sauƙin Sha
peptides na soya ƙananan sunadaran kwayoyin halitta ne waɗanda suke da sauƙin shiga jikin ɗan adam. Adadin sha shine sau 20 na furotin na yau da kullun da na amino acid sau 3. Sun dace da mutanen da ke fama da rashin narkewar furotin da sha, irin su masu matsakaici da tsofaffi, marasa lafiya a lokacin farfadowa bayan tiyata, marasa lafiya da ciwace-ciwacen ƙwayoyi da radiotherapy, da wadanda ke da mummunan aikin gastrointestinal.

Tun dagapeptide waken soyakwayoyin suna da ƙanƙanta sosai, don haka peptides na soya suna bayyane, rawaya mai haske bayan an narkar da su cikin ruwa; yayin da furotin na yau da kullun ana yin su ne da furotin waken soya, kuma furotin soya babban kwayoyin halitta ne, don haka ruwa ne mai farin madara bayan an narkar da su.

2. Inganta rigakafi
peptides na soya sun ƙunshi arginine da glutamic acid. Arginine na iya ƙara ƙarar girma da lafiyar thymus, muhimmin sashin rigakafi na jikin mutum, da haɓaka rigakafi; lokacin da yawancin ƙwayoyin cuta suka mamaye jikin ɗan adam, glutamic acid na iya samar da ƙwayoyin rigakafi don korar ƙwayoyin cuta.

3. Hana Fat Metabolism Da Rage Kiba
peptides na waken soyazai iya inganta kunna jijiyoyi masu tausayi da kuma haifar da kunna aikin adipose nama mai launin ruwan kasa, ta haka inganta makamashin makamashi, rage yawan kitsen jiki yadda ya kamata, da kiyaye nauyin kwarangwal ba canzawa.

4. Inganta Lafiyar Zuciya
peptides na soya yana taimakawa rage yawan lipid na jini da matakan cholesterol, inganta yanayin jini, da rage haɗarin cututtukan zuciya.

●SABON KYAUTAPeptides na waken soyaFoda

vbhrtsd3

Lokacin aikawa: Nuwamba-21-2024