shafi - 1

labarai

Wasikar Sabuwar Shekara daga Newgreen

Yayin da muke bankwana zuwa wata shekara, Newgreen zai so ya ɗauki ɗan lokaci don gode muku don kasancewa irin wannan muhimmin bangare na tafiyarmu. A cikin shekarar da ta gabata, tare da goyon baya da kulawa, mun sami damar ci gaba da ci gaba a cikin yanayin kasuwa mai tsanani da kuma kara bunkasa kasuwa.

Ga duk abokan ciniki:

Yayin da muke maraba da 2024, ina so in nuna godiya ta ga ci gaba da goyon baya da haɗin gwiwa. Bari wannan shekara ta zama ta wadata, farin ciki, da nasara a gare ku da kuma masoyanku. Neman yin aiki tare da samun babban matsayi a wannan shekara! Barka da Sabuwar Shekara, kuma zai iya 2024 ya zama shekara ta lafiya, farin ciki, da nasara mai ban mamaki a gare ku da kasuwancin ku. Za mu ci gaba da ba ku goyon baya da ba da haɗin kai don ƙara gina haɗin gwiwa mai fa'ida da nasara tare da ku. Ci gaba da haɓaka haɓakar kasuwancin ku da samun ci gaba na dogon lokaci tare.

Ga duk NGer:

A cikin shekarar da ta gabata, kun biya aiki tuƙuru, kun sami farin ciki na nasara, kun bar alkalami mai haske a kan hanyar rayuwa; Ƙungiyarmu ta fi ƙarfin kowane lokaci kuma za mu cim ma burinmu tare da babban buri da tuƙi. Bayan wannan shekara na gina ƙungiya, mun kafa ƙungiyar da ta dogara da ilimi, ilmantarwa, haɗin kai, sadaukarwa da aiki, kuma za mu ci gaba da samun babban nasara a 2024. Mayu a wannan shekara ya kawo sababbin manufofi, sababbin nasarori, da sababbin sababbin abubuwan da za a yi amfani da su. rayuwar ku. Abin farin ciki ne yin aiki tare da ku, kuma ba zan iya jira don ganin abin da za mu cim ma tare a cikin 2024. Ina yi muku fatan alheri da dangin ku.

Ga duk abokan tarayya:

Tare da goyon bayan ku mai ƙarfi a cikin 2023, mun sami kyakkyawan sakamako tare da sabis mai inganci da kyakkyawan suna, kasuwancin kamfanin yana ƙarfafa ci gaba, ƙungiyar ƙwararrun ta ci gaba da haɓaka! A cikin halin da ake ciki mai tsanani na tattalin arziki, a nan gaba, za mu daure mu shiga cikin ƙaya, sama, wanda ke buƙatar mu yi aiki tare, tare da mafi kyawun buƙatun, saurin samar da samfurori, mafi kyawun kulawar farashi, haɗin gwiwar aiki mai karfi, cike da farin ciki. , ƙarin ƙarfin faɗa don ƙirƙirar nasara-nasara da jituwa mafi kyau gobe!

A ƙarshe, kamfaninmu ya sake ba da mafi kyawun albarka, za mu ci gaba da yin aiki tuƙuru don hidima ga dukkan sassan al'umma da lafiyar ɗan adam.

Gaskiya,

Newgreen Herb Co., Ltd. girma

1stJanairu, 2024


Lokacin aikawa: Janairu-02-2024