Shafin - 1

abin sarrafawa

Newgreen Abincin Abinci Tsabtace 99% Tushen Abinci Foda Cire Tushen Firi

A takaice bayanin:

Sunan alama: Newgreen

Musamman samfurin: 3G / gummy

A rayuwa ta adff: 24months

Hanyar ajiya: wuri mai sanyi

Bayyanar: Red

Aikace-aikace: abinci / ƙarin / sunadarai

Shirya: 25KG / Drum; 1kg / jakar FOIL ko azaman buƙatunku


Cikakken Bayani

Aikin Oem / Odm sabis

Tags samfurin

Bayanin samfurin

Beetroot Gumies wani nau'in abincin kiwon lafiya wanda ke amfani da beetroot a matsayin babban sashi. Yawancin lokaci ana gabatar dasu ta hanyar ganye, suna da dandano mai kyau, kuma suna da sauƙin ci. Beetroot yana da wadata a cikin abubuwan gina jiki daban-daban, ciki har da bitamin, ma'adanai, saboda haka ana amfani dashi sosai a cikin abinci na kiwon lafiya.

Amfani da Amfani
Yawancin beetroot yawanci ana ɗaukar su azaman abinci na yau da kullun kuma ana bada shawara don ɗaukar su gwargwadon sashi akan umarnin samfurin.
Idan kuna da yanayin kiwon lafiya na musamman ko kuna ɗaukar wasu magunguna, ya fi kyau a nemi likita ko abinci mai gina jiki.

Bayanin kula
Kodayake ƙwaro irin gwangwani suna da ƙoshin lafiya, yawan amfani na iya haifar da rashin jin daɗi.
Kula da jerin sinadaran lokacin zabar don tabbatar da cewa babu wuce kima mai wuce haddi ko kayan aikin wucin gadi.

Duk a cikin duka, beetroot giummi ne mai dadi da abinci lafiya ga mutanen da suke son inganta lafiyarsu ta hanyar kayan aikin halitta na halitta.

Fa fa

Kowa Gwadawa Sakamako
Assay (gwoza tushen foda) 99% 99.3%
Bayyanawa Foda ja Ya dace
Ƙanshi Na hali Ya dace
Ɗanɗana Na hali Ya dace
Ma'amala ta jiki    
Girman bangare 100% ta hanyar 80 raga Ya dace
Asara akan bushewa ≦ 5.0% 2.43%
Ash abun ciki ≦ 2.0% 1.42%
Fadakar Fati M M
Karshe masu nauyi    
Duka karafa masu nauyi ≤10ppm Ya dace
Arsenic ≤2ppm Ya dace
Kai ≤2ppm Ya dace
Gwaje-gwaje na ƙwayoyin cuta    
Jimlar farantin farantin ≤1000CFU / g Ya dace
Jimlar yisti da mold ≤100cfu / g Ya dace
E.coli. M M
Salmonelia M M
Staphyloccuoc M M
Ƙarshe Bita don bayani.
Ajiya Adana a cikin wuri mai sanyi da bushe, a nisantar da kai tsaye da zafi.
Rayuwar shiryayye Shekaru biyu idan an rufe su kuma aje hasken rana kai tsaye.

 

Aiki

Beetroot Gumies wani nau'in abincin kiwon lafiya wanda ke amfani da beetroot a matsayin babban sashi. Yawancin lokaci ana gabatar dasu ta hanyar ganye, suna da dandano mai kyau, kuma suna da sauƙin ci. Beetroot yana da wadata a cikin abubuwan gina jiki daban-daban, ciki har da bitamin, ma'adanai, saboda haka ana amfani dashi sosai a cikin abinci na kiwon lafiya.

Manyan sinadaran na beetroot masu girma
Cire beetroot: mai arziki a cikin betaine, bitamin c, fiber da ma'adanai iri daban-daban.
Sugar: sukari na halitta ko maye gurbin sukari na sukari don haɓaka ɗanɗano.
Sauran abubuwan sinadarai: sauran abubuwan gina jiki kamar bitamin, ma'adanai ko kayan girkin ana iya ƙara don haɓaka fa'idodin kiwon lafiya.

Aikin getroot gummy
1. Inganta lafiya na zuciya:Nitrates a cikin beetroot na iya taimaka wa gandun daji na jini, inganta yaduwar jini da ƙananan ƙwayar jini.
2. Inganta aikin motsa jiki:An yi imanin Beetroot don haɓaka ƙarfin hali da kuma wasan motsa jiki, wanda ya dace da 'yan wasa da masu goyon baya.
3. Tasirin antioxidanant:Beetroot yana da arziki a cikin antioxidants, wanda ke taimakawa wajen yin yaƙi daga radawaye na kyauta da kuma kare lafiyar sel.
4. Gymasanta narkewar:Ruwa a cikin beetroot yana taimaka inganta narkewar narkewar narkewa da inganta lafiyar gut.

Amfani da Amfani
Yawancin beetroot yawanci ana ɗaukar su azaman abinci na yau da kullun kuma ana bada shawara don ɗaukar su gwargwadon sashi akan umarnin samfurin.
Idan kuna da yanayin kiwon lafiya na musamman ko kuna ɗaukar wasu magunguna, ya fi kyau a nemi likita ko abinci mai gina jiki.

Bayanin kula
Kodayake ƙwaro irin gwangwani suna da ƙoshin lafiya, yawan amfani na iya haifar da rashin jin daɗi.
Kula da jerin sinadaran lokacin zabar don tabbatar da cewa babu wuce kima mai wuce haddi ko kayan aikin wucin gadi.

Duk a cikin duka, beetroot giummi ne mai dadi da abinci lafiya ga mutanen da suke son inganta lafiyarsu ta hanyar kayan aikin halitta na halitta.

Roƙo

An yi amfani da ƙusa da yawa a cikin filayen da yawa saboda yawan abubuwan abinci masu ƙoshinsu da amfanin lafiya. Mai zuwa sune manyan aikace-aikacen da ƙwaro irin beetroot:

1. Abinci lafiya
Beetroot Gummies abinci ne na kiwon lafiya kuma galibi ana amfani dasu a cikin abinci mai gina jiki na yau da kullun don taimakawa tallafawa Lafiya na Cardivascular, haɓaka rigakafi da haɓaka lafiya.

2. Abinci mai gina jiki
'Yan Bee Beetroot suna amfani da' yan wasa da masu sha'awar motsa jiki da masu sha'awar motsa jiki don yuwuwar yin amfani da wasannin motsa jiki, ƙara ƙarfi, da saurin murmurewa. Nitrates a cikin taimakon beetroot taimaka inganta zubar jini da iskar oxygen.

3. Antioxidant kari
Tunda irin ƙwaro ne a cikin antioxidants, ganyen beetroot na iya yin aiki a matsayin karin antioxidant don taimakawa yakar tsattsauran ra'ayi da kare lafiyar salula.

4. Lafiya na narkewa
Fiber a cikin beetroot yana taimakawa inganta narkewar abinci, don haka ƙwallon ƙafa na beetroot suma sun dace da mutanen da ke cikin damuwa ko matsalolin hanzari.

5. Kyakkyawan kulawa da fata
Za'a iya amfani da ƙwaro a cikin kayan kwalliya don taimakawa inganta lafiyar fata da kuma hydration saboda kayan aikin antioxidant da abun ciki mai gina jiki.

6. Abinci mai gina jiki
Manyan gwangwi suna da dandano mai kyau kuma sun dace da yara azaman ciye-ciye da abinci mai kyau don taimakawa ƙarin abinci mai gina abinci.

Amfani da Amfani
A lokacin da zabar manomin beetroot, ana bada shawara don zaɓar alama da aka cancanci kuma bi sashi akan umarnin samfurin.
Idan kuna da yanayin kiwon lafiya na musamman ko kuna ɗaukar wasu magunguna, ya fi kyau a nemi likita ko abinci mai gina jiki.

A ƙarshe, ƙwanƙolin ƙwaro na beetroot sune abincin ƙoshin lafiya ga mutanen da suke son inganta lafiyarsu ta hanyar kayan aikin halitta.

Kunshin & isarwa

1
2
3

  • A baya:
  • Next:

  • oemodmservice (1)

    Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi