shafi - 1

samfur

Magnesium L-threonate Powder Manufacturer Magnesium Threonate 99% Don lafiyar kwakwalwa

Takaitaccen Bayani:

Brand Name: Newgreen

Bayanin samfur: 99%

Rayuwar Shelf: watanni 24

Hanyar Ajiya: Wurin Busasshen Sanyi

Bayyanar: Farin Foda

Aikace-aikace: Abinci/Kari/Chemical

Shiryawa: 25kg/drum; 1kg/Bag foil ko kamar yadda ake bukata


Cikakken Bayani

OEM/ODM Sabis

Tags samfurin

Bayanin samfur:

Menene Magnesium L-threonate:

Magnesium L-threonate gishiri ne na magnesium ion, wanda ke taimakawa wajen kara yawan sinadarin magnesium a cikin kwakwalwa ta hanyar ketare shingen kwakwalwar jini cikin sauki. Babban aikinsa shi ne samar da ions na magnesium zuwa tsarin mai juyayi, wanda ke taimakawa tare da aikin tunani, koyo da ƙwaƙwalwar ajiya, da dai sauransu Wasu bincike sun nuna cewa magnesium threonate na iya taimakawa wajen inganta ƙwaƙwalwar ajiya da aikin tunani da kuma rage matsalolin yanayi kamar damuwa da damuwa. A halin yanzu, ana amfani da magnesium threonate azaman kari don haɓaka aikin fahimi da tallafin tsarin juyayi. Magnesium threonate ya haifar da babban sha'awa ga binciken ilimin jijiya da tabin hankali don yuwuwar abubuwan haɓaka fahimi. Koyaya, ana buƙatar ƙarin bincike don tabbatar da ingancinsa da takamaiman wuraren aikace-aikacen.

Magnesium threonate magani ne da aka saba amfani dashi don magance matsalolin narkewar abinci. Gishiri ne na magnesium wanda ke dauke da threonic acid, wanda ke da tasirin inganta motsin hanji da kuma kara fitar da ruwa na ciki.

Ana iya amfani da Magnesium threonate don magance maƙarƙashiya. Maƙarƙashiya matsala ce ta gama narkewa, kuma magnesium threonate na iya ƙara yawan hanji ta hanyar haɓaka motsin hanji. Yana iya tayar da jijiyoyi da tsokoki a bangon hanji don taimakawa abinci ya wuce lafiya ta hanyar tsarin narkewa, don haka rage alamun maƙarƙashiya.

Hakanan ana amfani da Magnesium threonate don shirye-shiryen hanji. Kafin wasu gwaje-gwaje na likita ko tiyata, yana iya zama dole a zubar da hanjin don tabbatar da ingantattun sakamako da matakai. Magnesium threonate na iya komai a cikin hanji ta hanyar haɓaka fitar da ruwa na ciki da haɓaka motsin hanji. Wannan hanyar shirya hanji ana amfani da ita sosai don ƙwanƙwasawa, tiyatar hanji, da sauran hanyoyin likita waɗanda ke buƙatar zubar da hanjin.

Magnesium threonate ba wai kawai yana magance maƙarƙashiya ba kuma yana shirya hanji, ana iya amfani dashi don sauƙaƙa alamun bayyanar acid reflux. Acid reflux shine matsalar narkewar abinci na yau da kullun wanda ya haɗa da ciwon ciki, jin zafi a ƙirji, da ƙwanƙwasa mai tsami. Magnesium threonate na iya sauƙaƙa waɗannan alamun ta hanyar rage samar da acid na ciki. Yana amsawa tare da acid a cikin ruwan ciki don kawar da acid na ciki, don haka yana kwantar da ciki.

Takaddun Bincike

Sunan samfur: Magnesium L-Threonate Marka: Newgreen
Darasi: Abincin Abinci Ranar Haihuwa: 2023.03.18
Saukewa: NG2023031801 Kwanan Bincike: 2023.03.20
Yawan Batch: 1000kg Ranar Karewa: 2025.03.17
Abubuwa Ƙayyadaddun bayanai Sakamako
Bayyanar Farin foda Ya bi
wari Halaye Ya bi
Assay ≥ 98% 99.6%
Asara akan bushewa ≤ 1.0% 0.24%
PH 5.8-8.0 7.8
Girman raga 100% wuce 80 raga Ya bi
Karfe mai nauyi <2pm Ya bi
Pb 0.2 ppm Ya bi
As 0.6 ppm Ya bi
Hg 0.25 ppm Ya bi
Microbiology    
Jimlar Ƙididdigar Faranti ≤ 1000cfu/g Ya bi
Yisti & Molds ≤ 50cfu/g Ya bi
E.Coli. ≤ 3.0MPN/g Ya bi
Salmonella Korau Korau
Kammalawa Yi daidai da ma'aunin USP 41
Yanayin ajiya Ajiye a wuri mai sanyi da bushewa, kar a daskare. Ka nisantar da haske mai ƙarfi da zafi.
Rayuwar rayuwa

Shekaru 2 lokacin da aka adana da kyau

Menene amfanin magnesium L-threonate?

Idan goyon bayan aikin kwakwalwa yana da mahimmanci a gare ku, kuna iya la'akari da shan magnesium L-threonate. Ba wai kawai an nuna shi don ƙara yawan matakan magnesium a cikin kwakwalwa ba, wanda ke taimakawa kare kwakwalwa daga raguwar fahimtar shekaru;

Hakanan yana haɓaka wasu fannoni uku na lafiyar hankali:

1. Inganta ƙwaƙwalwar ajiyar ɗan gajeren lokaci da na dogon lokaci - Nazarin asibiti da aka buga a cikin mujallar Neuron ya nuna cewa karuwar matakan magnesium a cikin kwakwalwa ta hanyar amfani da magnesium L-threonate na iya inganta ilmantarwa da ƙwaƙwalwa. Ƙwararren ƙididdiga na ƙwaƙwalwar ajiya ya nuna cewa kari tare da magnesium L-threonate na iya inganta aikin ƙwaƙwalwar ajiya da haɓaka koyo. A cikin berayen matasa da tsofaffi, magnesium L-threonine yana da alaƙa da haɓakar 18% da 100% a cikin ɗan gajeren lokaci da ƙwaƙwalwar ajiya na dogon lokaci, bi da bi. A cikin tsofaffin berayen, tasirin ya ma fi fitowa fili. A cikin labarin 2016 a cikin NeuroPharmacology, Guosong Liu et al. ya lura cewa "haɗuwa da L-threonic acid (solic acid) da magnesium (Mg2+), a cikin nau'i na L-TAMS, na iya haɓaka ilmantarwa da ƙwaƙwalwar ajiya a cikin ƙananan berayen da kuma hana raguwar ƙwaƙwalwar ajiya a cikin berayen tsufa da kuma samfurin cutar Alzheimer." 5] Ana kuma nazarin maganin Magnesium don inganta ciwon hauka, rashin jin daɗi bayan tashin hankali (PTsD), damuwa, damuwa, da raguwar fahimtar shekaru. Ana buƙatar ƙarin bincike don kimanta ingancin wannan ƙarin don haɓaka aikin ƙwaƙwalwar ajiya a cikin ɗan adam.

2. Taimakawa kwakwalwar kwayar halitta ta al'ada - Kwakwalwar ku suna "magana" da juna ta hanyar neurotransmitters, wadanda su ne manzannin sinadarai na kwakwalwa wadanda ke dauke da sakonni kuma suna sa ku san duniyar da ke kewaye da ku. Matsakaicin lafiya na magnesium yana taimakawa haɓaka sadarwa tsakanin jijiyoyi ta hanyar kiyaye kuzarin masu karɓar ƙwayoyin kwakwalwa da ke da alaƙa da haɓakar ƙwaƙwalwa, ƙwaƙwalwa, da koyo. Kula da haɓakar haɓakar neuronal na yau da kullun yana da mahimmanci don kiyaye yanayi, ƙwaƙwalwa, da aikin fahimi lafiya.

3. Samar da sabbin ƙwayoyin kwakwalwa da synapses - Samun isasshen magnesium yana taimakawa kwakwalwar ku kula da samar da ƙwayoyin kwakwalwa masu lafiya da synapses. Yana sa kwakwalwar ku aiki.

Shin magnesium L-threonate yana da illa?
Sakamakon na kowa na shan magnesium shine hanji mai gudu; Duk da haka, wannan yakan faru lokacin da abincin magnesium ya wuce 1000 MG. Amfanin magnesium L-threonate shine cewa wannan nau'i na magnesium yana da ƙarancin tasiri akan motsin hanji fiye da yawancin nau'in magnesium, kuma nau'in nau'i na yau da kullum yana da ƙananan ƙananan, a 44 MG.

Yaya tsawon lokacin magnesium L-threonate ke ɗaukar aiki?

A cikin nazarin asibiti, an ga wasu tasirin a farkon makonni 6, tare da sakamako mafi kyau yana faruwa bayan makonni 2. Amma saboda yanayin halittar kowane mutum na musamman da salon rayuwa, adadin lokacin da ake ɗauka don yin aiki ya bambanta daga mutum zuwa mutum.

Nawa magnesium L-threonate yakamata ku sha?
Ana ba da shawarar shan 2000 MG na magnesium L-threonate, wanda yawanci yana ba da 144 MG na magnesium.

kunshin & bayarwa

cawa (2)
shiryawa

sufuri

3

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • oemodmservice(1)

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana