Gellan Danko Manufacturer Newgreen Gellan danko Supplement
Bayanin Samfura
Gellan Gum, wanda kuma aka sani da Keke glue ko Jie sanyi manne, da farko ya ƙunshi glucose, glucuronic acid, da rhamnose a cikin rabo na 2:1:1. Polysaccharide na layi ne wanda ya ƙunshi monosaccharides guda huɗu azaman mai maimaita raka'a tsarin. A cikin tsarinsa na babban acetyl na halitta, duka acetyl da ƙungiyoyin glycuronic acid suna nan, suna kan rukunin glucose iri ɗaya. A matsakaita, kowace naúrar maimaitawa ta ƙunshi rukuni na glycuronic acid guda ɗaya kuma kowane raka'a biyu masu maimaitawa sun ƙunshi rukunin acetyl ɗaya. Bayan saponification tare da KOH, an canza shi zuwa ƙananan ƙarancin acetyl sanyi. Ƙungiyoyin glucuronic acid za a iya kawar da su ta hanyar potassium, sodium, calcium, da magnesium salts. Hakanan yana ƙunshe da ƙaramin adadin nitrogen da ake samarwa yayin fermentation.
COA
Abubuwa | Ƙayyadaddun bayanai | Sakamako |
Bayyanar | Farin Foda | Farin Foda |
Assay | 99% | Wuce |
wari | Babu | Babu |
Sako da Yawa (g/ml) | ≥0.2 | 0.26 |
Asara akan bushewa | ≤8.0% | 4.51% |
Ragowa akan Ignition | ≤2.0% | 0.32% |
PH | 5.0-7.5 | 6.3 |
Matsakaicin nauyin kwayoyin halitta | <1000 | 890 |
Karfe masu nauyi (Pb) | Saukewa: 1PPM | Wuce |
As | Saukewa: 0.5PPM | Wuce |
Hg | Saukewa: 1PPM | Wuce |
Ƙididdigar ƙwayoyin cuta | ≤1000cfu/g | Wuce |
Colon Bacillus | ≤30MPN/100g | Wuce |
Yisti & Mold | ≤50cfu/g | Wuce |
Kwayoyin cuta | Korau | Korau |
Kammalawa | Yi daidai da ƙayyadaddun bayanai | |
Rayuwar rayuwa | Shekaru 2 lokacin da aka adana da kyau |
Aiki
Gellan danko za a iya amfani da matsayin thickener da stabilizer.
Sakamakon gel yana da ɗanɗano, yana da sakin dandano mai kyau kuma yana narkewa a cikin bakinka.
Yana da kyau kwanciyar hankali, acidolysis juriya, enzymolysis juriya. Gel ɗin da aka yi yana da kwanciyar hankali har ma a ƙarƙashin yanayin dafa abinci mai ƙarfi da yin burodi, kuma yana da ƙarfi sosai a cikin samfuran acidic, kuma yana da mafi kyawun aiki a ƙarƙashin yanayin pH darajar 4.0 ~ 7.5. Lokaci da zafin jiki ba ya shafar rubutun lokacin ajiya.
Aikace-aikace
Ana iya amfani da manne sanyi azaman mai kauri da ƙarfafawa. Kariyar amfani: Wannan samfurin yana da sauƙin amfani. Ko da yake ba ya narkewa a cikin ruwan sanyi, yana watsewa cikin ruwa tare da motsawa kaɗan. Yana narkar da shi a cikin bayani mai haske lokacin da aka yi zafi kuma ya samar da gel mai haske da ƙarfi akan sanyaya. Ana amfani dashi a cikin ƙananan ƙananan, yawanci kawai 1/3 zuwa 1/2 na adadin agar da carrageenan. Ana iya samar da gel tare da kashi na 0.05% (yawanci ana amfani dashi a 0.1% zuwa 0.3%).
Gel ɗin da aka samu yana da wadata a cikin ruwan 'ya'yan itace, yana da kyakkyawan sakin dandano, kuma yana narkewa a cikin baki a lokacin amfani.
Yana nuna kwanciyar hankali mai kyau, juriya ga acid da lalata enzymatic. Gel ɗin yana tsayawa ko da a ƙarƙashin matsanancin yanayin dafa abinci da yin burodi, kuma yana da ƙarfi a cikin samfuran acidic. Ayyukansa yana da kyau a ƙimar pH tsakanin 4.0 da 7.5. Nauyin sa ya kasance baya canzawa yayin ajiya, ba tare da la’akari da canje-canjen lokaci da zafin jiki ba.