Ruwan Garcinia Cambog Yana Saukar da Sabon Koren Garcinia Combogia Cire Hydroxy Citric acid 60%
Bayanin samfur:
Garcinia cambogia ana cirewa daga bawo na shuka Garcinia cambogia. Babban sashi mai tasiri shine HCA (Hydroxy Citric acid), wanda ya ƙunshi abubuwa kamar 10-30% Citric acid. Garcinia cambogia ɗan asalin ƙasar Indiya ne. Indiya tana kiran wannan bishiyar 'ya'yan itace Brindleberry kuma sunanta na kimiyya Garcinia Cambogia. 'Ya'yan itacen suna kama da citrus, wanda ake kira tamarind.
COA:
ABUBUWA | STANDARD | SAKAMAKON gwaji |
Bayyanar | Ruwan Ruwa | Ya bi |
Ya dor | Halaye | Ya bi |
Sieve bincike | 95% wuce 80 raga | Ya bi |
Assay (HPLC) | HCA≥60% | 60.90% |
Asara akan bushewa | ≤5.0% | 3.25% |
Ash | ≤5.0% | 3.17% |
Karfe mai nauyi | <10ppm | Ya bi |
As | <3pm | Ya bi |
Pb | <2pm | Ya bi |
Cd | | Ya bi |
Hg | <0.1pm | Ya bi |
Microbioiological: | ||
Jimlar kwayoyin cuta | ≤1000cfu/g | Ya bi |
Fungi | ≤100cfu/g | Ya bi |
Salmgosella | Korau | Ya bi |
Coli | Korau | Ya bi |
Kammalawa | Yi daidai da ƙayyadaddun bayanai | |
Adana | An adana shi a cikin Cool & Busasshen Wuri, Nisantar Haske mai ƙarfi da Zafi | |
Rayuwar rayuwa | Shekaru 2 lokacin da aka adana da kyau |
Liu Yang ne ya yi nazari: Wang Hongtao ya amince da shi
Aiki:
Babban sashi mai aiki na cirewar garcinia cambogiae shine HCA (hydroxy-citric acid) . Lokacin da aka canza glucose zuwa mai, yana hana haɓakar fatty acid kuma yana hana glycolysis ta hana ayyukan ATP-Citratelyase. Wannan tsari yana rage tushen acetyl CoA don haɗakar acid mai kitse da cholesterol, yana rage saurin haɗakar kitse da cholesterol, kuma yana ba da gudummawa ga haɓaka kitse na jiki da abun da ke ciki na lipid da ilimin halittar jiki. Bugu da ƙari, garcinia garcinia tsantsa kuma ya ƙunshi HCA, shine mai hana mai hanawa na ECC, zai iya rage ayyukan ECC, ya kara rage yawan kitsen mai da cholesterol, yana taimakawa wajen rage kitsen jiki da inganta matakan lipid.
Sakamakon garcinia cambogia tsantsa ba'a iyakance ga hana kitsen kira ba yana iya inganta lipolysis. yana hanzarta haɓakar metabolism na jiki, yana taimakawa jiki ya rushe kitse, kuma yana fitar da shi ta hanyar tsarin rayuwa, ta haka yana samun tasirin asarar nauyi. wannan tsantsa ana daukarsa wani sashi mai asarar nauyi mai ƙarfi, kuma ana ɗaukarsa azaman tsantsa garcinia cambogia na halitta, yana da injin asara bayyananne.
Bincike ya nuna cewa cane daga tsantsa hade tare da motsi, lokacin amfani da samar da m effects a kan lipid metabolism na mai mutane, zai iya rage mai kira na mai da aka rage amfani, , inganta jiki mai (da jini lipids) , ƙananan jiki taro index (BMI) , BMI) da sauran alamun da ke da alaƙa, yana nuna ta a cikin asarar nauyi kuma inganta lafiyar jiki yana da tasiri mai mahimmanci ga 1. Duk da haka, ana iya samun wasu cututtuka masu banƙyama ga amfani da garcinia garcinia tsantsa, kamar tsoro, bugun zuciya ko ƙishirwa, waɗannan halayen yawanci na ɗan lokaci ne, ba sa shafar lafiya kuma basa buƙatar magani na musamman
Aikace-aikace:
1. An yi amfani da shi a fagen abinci, ya zama sabon danyen abu wanda ake amfani da shi a masana'antar abinci da abin sha;
2. Aiwatar a filin samfurin lafiya;
3. Aiwatar a filin magani.
Samfura masu dangantaka:
Newgreen factory kuma yana samar da amino acid kamar haka: