Kayan kwalliya na kwaskwarima 99% Rubuta II Hydrolyzed Colagen Peptide foda
Bayanin Samfura
Nau'in II Collagen Peptide shine ɗan gajeren sarkar peptide da aka samo daga nau'in collagen na II. Ya fi kasancewa a cikin nama na guringuntsi kuma shine babban furotin tsarin guringuntsi, yana samar da ƙarfi da ƙarfi na guringuntsi. Nau'in collagen na II yana rushe cikin ƙananan sarƙoƙi na peptide ta hanyar hydrolysis. Ana iya amfani da shi cikin sauƙi da amfani da jikin ɗan adam, kuma ana amfani dashi sosai a cikin abinci da kayan kwalliyar lafiya.
Nau'in peptides na collagen na II yana gyara guringuntsi da kuma kawar da ciwon haɗin gwiwa, kuma yana da abubuwan da ke haifar da kumburi wanda zai iya taimakawa wajen rage amsawar kumburi a cikin haɗin gwiwa da kyallen takarda mai laushi, yana kawar da ciwo da rashin jin daɗi. Hakanan yana iya daidaita aikin tsarin garkuwar jiki, inganta elasticity na fata, rage layi mai kyau da wrinkles, da sanya fata ta yi laushi da santsi ta hanyar haɓaka ikon fata na ɗanɗano.
COA
ABUBUWA | STANDARD | SAKAMAKO |
Bayyanar | Farin Foda | Daidaita |
wari | Halaye | Daidaita |
Ku ɗanɗani | Halaye | Daidaita |
Assay | ≥99% | 99.88% |
Karfe masu nauyi | ≤10pm | Daidaita |
As | ≤0.2pm | 0.2 ppm |
Pb | ≤0.2pm | 0.2 ppm |
Cd | ≤0.1pm | 0.1 ppm |
Hg | ≤0.1pm | 0.1 ppm |
Jimlar Ƙididdigar Faranti | ≤1,000 CFU/g | 150 CFU/g |
Mold & Yisti | ≤50 CFU/g | 10 CFU/g |
E. Col | ≤10 MPN/g | 10 MPN/g |
Salmonella | Korau | Ba a Gano ba |
Staphylococcus Aureus | Korau | Ba a Gano ba |
Kammalawa | Yi daidai da ƙayyadaddun buƙatun. | |
Adanawa | Ajiye a wuri mai sanyi, bushe da iska. | |
Rayuwar Rayuwa | Shekaru biyu idan an rufe kuma adana nesa da hasken rana kai tsaye da danshi. |
Aiki
1. Lafiya Jari:
- MAGANAR CIWON HADA: Nau'in peptides na biyu na collagen zai iya taimakawa wajen rage ciwon haɗin gwiwa, musamman ciwon da ke hade da osteoarthritis.
- INGANTACCEN KYAUTA KYAUTA: Ta hanyar inganta gyaran gyare-gyare da farfadowa na guringuntsi, Nau'in II Collagen Peptides yana taimakawa wajen inganta haɗin gwiwa da aiki.
- YANA RAGE CUTAR: Yana da abubuwan da zasu taimaka wajen rage kumburin haɗin gwiwa da kuma kawar da kumburin haɗin gwiwa da taurin kai.
2. Gyaran guringuntsi:
- Inganta farfadowar guringuntsi: Nau'in peptides na nau'in collagen na II na iya haɓaka haɓakawa da haɓakar ƙwayoyin guringuntsi da kuma taimakawa gyara nama na guringuntsi da suka lalace.
- Haɓaka elasticity na guringuntsi: Haɓaka elasticity da taurin guringuntsi ta hanyar haɓaka haɓakar matrix na guringuntsi.
3. Lafiyar fata:
- Yana inganta elasticity na fata: Nau'in peptides na collagen na II yana taimakawa wajen haɓaka elasticity na fata, yana sa fata ta yi ƙarfi kuma ta fi dacewa.
- Rage Wrinkle: Yana taimakawa rage layukan lallausan layukan ta hanyar haɓaka haɓakar collagen, sa fata tayi ƙarami.
- Moisturizing: Yana da sakamako mai kyau na danshi, yana taimakawa wajen kiyaye daidaiton danshin fata, yana sa fata ta yi laushi da santsi.
4. Lafiyar Kashi:
- Haɓaka Girman Kashi: Nau'in peptides na nau'in collagen na II yana taimakawa haɓaka yawan kashi da rage haɗarin osteoporosis.
- Yana Haɓaka Gyaran Ƙashi: Yana taimakawa saurin warkar da karaya da sauran raunin kashi ta hanyar haɓaka girma da gyaran ƙwayoyin kashi.
Aikace-aikace
1. Kayayyakin lafiya
Kariyar Lafiya ta haɗin gwiwa
- Gyaran guringuntsi: Ana amfani da nau'in peptides na nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'in nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i nau'i)) amfani da su a cikin kayan haɗin gwiwar kiwon lafiya don taimakawa wajen gyarawa da sake farfado da ƙwayar guringuntsi da kuma kula da lafiyar haɗin gwiwa.
- MAGANAR CIWON HADA: Ta hanyar rage kumburi da lalacewa da tsagewa, Nau'in II Collagen Peptides na iya sauƙaƙa ciwon haɗin gwiwa da taurin kai, musamman ga waɗanda ke fama da amosanin gabbai.
- Haɓaka aikin haɗin gwiwa: Taimakawa inganta haɓakar haɗin gwiwa da kewayon motsi, dacewa da 'yan wasa da tsofaffi.
Kariyar Maganin Kumburi
- RAGE KYAUTA: Nau'in peptides na collagen na II yana da abubuwan da ke haifar da kumburi wanda zai iya taimakawa rage kumburi a cikin haɗin gwiwa da kyallen takarda mai laushi, kawar da ciwo da rashin jin daɗi.
- Daidaita tsarin garkuwar jiki: Yana taimakawa wajen daidaita aikin garkuwar jiki da kuma rage faruwar cututtuka na autoimmune, irin su rheumatoid arthritis.
2. Abubuwan kula da fata
Kayayyakin rigakafin tsufa
- RAGE LAIYI KYAU DA WRINKLES: Ana amfani da nau'in peptides na nau'in collagen na II a cikin kayan kula da fata na rigakafin tsufa don taimakawa rage layukan layukan da kuma ƙara haɓakar fata da ƙarfi.
- Inganta elasticity na fata: Ta hanyar haɓaka haɓakar collagen, yana haɓaka elasticity na fata, yana sa fata ta yi ƙarfi da ƙarami.
Samfuran masu shayarwa
- Ingantacciyar Ƙarfin Danshi: Ana amfani da nau'in peptides na nau'in collagen na II a cikin man shafawa da maƙarƙashiya don haɓaka ƙarfin fata na fata, yana sa fata ta yi laushi da laushi.
- Inganta Nau'in Fata: Yana haɓaka nau'in fata gaba ɗaya ta hanyar haɓaka ɗimbin fata, sa fata ta yi laushi da kuma tsafta.
3. Magunguna da Kayayyakin Gyara
Gyaran haɗin gwiwa da guringuntsi
- Farfadowa bayan aiki: Ana amfani da nau'in peptides na nau'in nau'in collagen na II a cikin samfurori na farfadowa na baya-bayan nan don taimakawa wajen hanzarta aikin gyaran haɗin gwiwa da guringuntsi.
- Rauni na wasanni: Ya dace da gyaran raunin wasanni, yana taimakawa wajen gyaran gyare-gyaren guringuntsi da haɗin gwiwa.
4. Abinci da Abin sha
Abinci mai aiki
- Ƙarin Gina Jiki: Ana iya ƙara nau'in peptides na collagen na II zuwa abinci da abubuwan sha masu aiki a matsayin kayan abinci mai gina jiki don samar da abubuwan gina jiki da ake buƙata don haɗin gwiwa da lafiyar fata.
- Abincin da ya dace: A cikin nau'in abinci da abin sha, ya dace da abincin yau da kullum kuma ya dace da kowane nau'in mutane.
Samfura masu dangantaka
Acetyl Hexapeptide-8 | Hexapeptide-11 |
Tripeptide-9 Citrulline | Hexapeptide-9 |
Pentapeptide-3 | Acetyl Tripeptide-30 Citrulline |
Pentapeptide-18 | Tripeptide-2 |
Oligopeptide-24 | Tripeptide-3 |
PalmitoylDipeptide-5 Diaminohydroxybutyrate | Tripeptide-32 |
Acetyl Decapeptide-3 | Decarboxy Carnosine HCL |
Acetyl Octapeptide-3 | Dipeptide-4 |
Acetyl Pentapeptide-1 | Tridecapeptide-1 |
Acetyl Tetrapeptide-11 | Tetrapeptide-4 |
Palmitoyl Hexapeptide-14 | Tetrapeptide-14 |
Palmitoyl Hexapeptide-12 | Pentapeptide-34 Trifluoroacetate |
Palmitoyl Pentapeptide-4 | Acetyl Tripeptide-1 |
Palmitoyl Tetrapeptide-7 | Palmitoyl Tetrapeptide-10 |
Palmitoyl Tripeptide-1 | Acetyl Citrull Amido Arginine |
Palmitoyl Tripeptide-28-28 | Acetyl Tetrapeptide-9 |
Trifluoroacetyl Tripeptide-2 | Glutathione |
Dipeptide Diaminobutyroyl Benzylamide Diacetate | Oligopeptide-1 |
Palmitoyl Tripeptide-5 | Oligopeptide-2 |
Decapeptide-4 | Oligopeptide-6 |
Palmitoyl Tripeptide-38 | L-Carnosine |
Caprooyl Tetrapeptide-3 | Arginine / Lysine Polypeptide |
Hexapeptide-10 | Acetyl Hexapeptide-37 |
Copper Tripeptide-1 | Tripeptide-29 |
Tripeptide-1 | Dipeptide-6 |
Hexapeptide-3 | Palmitoyl Dipeptide-18 |
Tripeptide - 10 Citrulline |